This text is replaced by the Flash movie.
        Webboard 

+++My Style (ห้องคุยทั่วไป)
-- โซน รัชดา
-- โซน BNSP
-- โซน RLB
-- โซน ฝั่งธน
-- โซน RSD
-- โซน นนทบุรี
-- โซน Uptown

+++My Meeting & activity
--Newvios on the road

+++My Technician Consult
--Decorates & Sound
--Wax clinic
--Do IT by YouR SeLf
--My Gas
--Insurance Room
--Knowledge Base
--Love me Love My Dogs
--Camera and Picture

--ยนตกรรม
+++My Classified
--My Car4U ซื้อขายรถมือสอง

+++My Fresh Man
--กฏ กติกา มารยาท
--สำหรับน้องใหม่
--คำแนะนำ

+++My Free Style
----กฏ กติกา มารยาท
----กระดานป่วน กระดานปั่น
        ราคาน้ำมันวันนี้ 
        สมาชิก 
หมายเลข IP ของคุณ 54.224.164.166

สมัครสมาชิก
ลืมรหัสผ่าน

ชื่อเรียก:
รหัสผ่าน:

สถิติสมาชิก
สมาชิกคนล่าสุด : axivoj
สมาชิกทั้งหมด : 34,425

ผู้ที่กำลังใช้งาน : 426
บุคคลทั่วไป : 423
สมาชิก : 3

Newviosclub Member 
        Newvios Web Member 
        waxclinic 
        VRP Engineering Gas 
        ลงโฆษณา 
        siamseat 
        Newvios Search 
        Nvyangyont 
        ผู้สนับสนุนแข่งขันแบต 
        FLAZHAUTOGAS 
        เรียนต่อนิวซีแลนด์ 
        siamseatleather 
เบาะ เบาะหนัง เบาะรถยนต์

Vios วีออส
        TISCO 

เบาะแต่ง

หุ้มเบาะ
NewVios.com :: ดูกระทู้ - ..เพื่อนโซน รังสิต ปทุม..แนะนำร้านประดับยนต์หน่อยครับ

คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
ค้นหา
ค้นหา
รายนามสมาชิก
รายนามสมาชิก
กลุ่มผู้ใช้งาน
กลุ่มผู้ใช้งาน
ข้อมูลส่วนตัว
ข้อมูลส่วนตัว
เข้าระบบ
เข้าระบบ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » My style Newvios.com

ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้
..เพื่อนโซน รังสิต ปทุม..แนะนำร้านประดับยนต์หน่อยครับ
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
sattrawut
Are you Pride ?

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 19, 2008
ตอบ: 36

ตอบตอบ: ศ. มค. 16, 2009 4:35 pm    ชื่อกระทู้: ..เพื่อนโซน รังสิต ปทุม..แนะนำร้านประดับยนต์หน่อยครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ร้านแถวไหน ...มีพวกของแต่งรถ ...สติกเกอร์ โลโก้ เยอะๆๆมั้งครับ ชื่อ ร้าน ที่ตั้งด้วยนะครับ ขอบคุญ ครับ
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
mamazung
Web PR
Web PR

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 08, 2008
ตอบ: 1623

ตอบตอบ: ศ. มค. 16, 2009 6:08 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ต้องว่าไงคะ รังสิตไม่ใช่หรอ Mad
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
yingyok
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 14, 2007
ตอบ: 10050

ตอบตอบ: ส. มค. 17, 2009 10:19 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ตลาดพูนทรัพย์เลยจ้า ลองเข้าไปดูร้านเตียพาณิชย์ก้อได้ บอกญหยกแนะนำเดี่ญวเขาให้ราคาพิเศษเลยจ้า

http:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
aeonic_s
Web PR
Web PR

เข้าร่วมเมื่อ: Feb 06, 2008
ตอบ: 3734

ตอบตอบ: ส. มค. 17, 2009 11:05 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

yingyok บันทึก:
ตลาดพูนทรัพย์เลยจ้า ลองเข้าไปดูร้านเตียพาณิชย์ก้อได้ บอกญหยกแนะนำเดี่ญวเขาให้ราคาพิเศษเลยจ้า

เจ๊ เค้ารู้จิง Idea

Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 27, 2008
ตอบ: 1479

ตอบตอบ: ส. มค. 17, 2009 11:34 am    ชื่อกระทู้: รังสิต-ปทุมธานี ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

mamazung บันทึก:
ต้องว่าไงคะ รังสิตไม่ใช่หรอ Mad

ช่ายๆๆๆๆ ครับคุณเป้ยยย
ผมต้องรังสิตครับ
สนใจมาอยู่ด้วยกันที่รังสิตหรือป่าว อิอิ

ประดับยนต์ที่เห็นๆก็มีอยู่สอง 2 แห่ง
1. ตลาดพูนทรัพย์ (ตรงข้าม Patra show Room)
2. เมืองใหม่ (ตรงข้ามฟามโชคชัย หรือใกล้ๆกับแม๊คโคร รังสิต หรือ ข้างๆซอยหมู่บ้านเมืองเอก หรือ ซอย ม.กรุงเทพ)

สองแห่งนี้มีประดับยนต์ให้เลือกหลายๆร้าน ส่วนร้านไหนดี
อันนี้ แหะๆ ไม่ทราบจริงๆ เพราะ ยังไม่ได้ลองเหมือนกัน
อย่างงี้คุณ sattrawut ต้องลองๆ

ขอบคุณค๊าบบ
sattrawut

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 19, 2008
ตอบ: 36

ตอบตอบ: ส. มค. 17, 2009 3:02 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

.... ขอบคุณ ครับ...ไปมาเรียบร้อย ละครับ..

แถว เลย..หมู้บ้านเมืองเอก มา...ชื่อ ร้านอุดมการช่าง 3 ครับ

เจ็ เจ้าของร้านเป็นกันเองดี...เลยหมดไปซะ 4,900

ตอนแรกแวะ ร้านก่อนหน้าร้าน นี่......
มีแต่ lock tech...หมดไป 2500...
แต่ไม่มี ไฟเลี่ยว...fitt เลยมาติดอีกร้าน

มาติดร้านนี่....มีไฟเลี้ยว fitt + โครเมียมมือจับ + ฝาครอบเกียร์
พอ ถาม lock tech เจ็ บอก 2200 เจ็บใจมากเลย...รู้งี้ แวะ ร้านนีทีเดียวยซะก็หมดเรื่อง...ไว้ถ่ายรูป มาอวดนะครับ..เจ้าออส ดำ...
thammarats
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 27, 2008
ตอบ: 1479

ตอบตอบ: ส. มค. 17, 2009 7:09 pm    ชื่อกระทู้: Ok!!!!! ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

จัดรูปมาเป็นหลักฐานเลย ว่าไปมาจิงๆ
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » My style Newvios.com ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้